ผู้เขียน หัวข้อ: .:วัดวาอาราม งดงามยิ่งใหญ่:.  (อ่าน 2639 ครั้ง)

MySpace

• Moderator
  • Sr. Member
  • พลังน้ำใจ: 2
  • Happy me
.:วัดวาอาราม งดงามยิ่งใหญ่:.
« เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 11:51:08 pm »

ห่างหายไปนานครับ เอารูปมาลงกระตุ้นกระแสในบอร์ดสักหน่อย

1. วัดพระธาตุศรีจอมทอง

2. วัดปงสนุกเหนือ (อีกครั้ง)

3. วัดร่องขุ่น

4. วัดพระธาตุลำปางหลวง

สำหรับคนไทยยังไงวัดก็เป็นที่พึ่งทางจิตใจที่ดีเสมอ
MySpace...

@...ผมไม่ใช่คนถ่ายรูปเก่ง แค่เป็นคนชอบถ่ายรูป...@

chocolate

• Full Member
  • พลังน้ำใจ: 3
  • สุขกาย สบายใจ ^_^
Re: .:วัดวาอาราม งดงามยิ่งใหญ่:.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 12:15:12 pm »
ช่วงนี้เหนื่อยมากกก

เห็นรูปแล้วอยากไปเที่ยวมากมายยย

แง๊ ๆ ๆ

เพิ่งไปงานเกษตรที่ ม.ขอนแก่นมา

ยังไงเดี๋ยวจะเอารูปมาฝากละกันนะคะ
^_* หิรัญญิการ์ o_* HIRANYIKAR ^_o"
http://hiranyikar06.multiply.com

MySpace

• Moderator
  • Happy me
Re: .:วัดวาอาราม งดงามยิ่งใหญ่:.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 12:37:05 pm »
ยังไงเดี๋ยวจะเอารูปมาฝากละกันนะคะ

ได้เลยจ้า..จะรอดูนะครับ
@...ผมไม่ใช่คนถ่ายรูปเก่ง แค่เป็นคนชอบถ่ายรูป...@

jo co'

• Full Member
  • Para mi y mi amingos
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 05:10:12 pm »
แจ่มหลายเด้อ ;D
...เพียงแค่เวลาผ่าน  ฟ้าจะเป็นเหมือนเดิม...

MySpace

• Moderator
  • Happy me
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2009, 08:23:56 pm »
แจ่มหลายเด้อ ;D

ขอบคุณครับ (มองเห็นรูปแล้วเม้นท์ใหญ่เลยนะ ฮ่าๆ)

เว็บมาสเตอร์ตัวน้อยๆ

• Administrator
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Cyberspace is my playground...
    • แม่โจ้
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2012, 01:14:51 pm »
ขุด เพื่อโชว์หน้าแรก