ผู้เขียน หัวข้อ: มาเจิมเวป  (อ่าน 1372 ครั้ง)

เราเอง

• บุคคลทั่วไป
มาเจิมเวป
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 06:28:30 pm »

เวปมาสเตอร์บอกให้เรามาเจิมเวปหลายวันล่ะ เราก็ไม่รู้จะเจิมยังไงดี น่าจะไปนิมนต์พระมาเจิม ดูจะเหมาะกว่านะ

เว็บมาสเตอร์ตัวน้อยๆ

• Administrator
  • Sr. Member
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Cyberspace is my playground...
    • แม่โจ้
Re: มาเจิมเวป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 06:44:48 pm »
เวปมาสเตอร์บอกให้เรามาเจิมเวปหลายวันล่ะ เราก็ไม่รู้จะเจิมยังไงดี น่าจะไปนิมนต์พระมาเจิม ดูจะเหมาะกว่านะ
ลงคาถาด้วยนะครับพี่ฟ้า

คาถาเด็กหลง

อิอิ ;D

Suphasuda Wongbut

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: มาเจิมเวป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2008, 05:43:05 pm »
ไม่ต้องลงคาถาหรอก แค่นี้ก็จะแย่อยู่แล้ว อยู่เมืองนอกก็ดีอย่างนี้หล่ะ เราจะดูหน้าตาดีขึ้นมากระทันหัน อิอิ