ผู้เขียน หัวข้อ: เด้กๆทั้งหลาย ถามเรื่องสบุ่เหลวหน่อยจ้า  (อ่าน 2085 ครั้ง)

aomjaimju51

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

คือว่าพี่ โดน CAR เรื่องสบู่เหลวล้างมือพนักงาน ไม่มี MSDS ใครหาซื้อที่ใหนได้บ้าง.........หาไม่เจอใครรู้ที่ซื้อบ้าง

เว็บมาสเตอร์ตัวน้อยๆ

• Administrator
  • Sr. Member
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Cyberspace is my playground...
    • แม่โจ้
คือว่าพี่ โดน CAR เรื่องสบู่เหลวล้างมือพนักงาน ไม่มี MSDS ใครหาซื้อที่ใหนได้บ้าง.........หาไม่เจอใครรู้ที่ซื้อบ้าง

แนะนำ ECOLAB ครับผม เคยใช้บริการ
เดี๋ยวเอาเบอร์คนที่ผมเคยติดต่อให้หลังไมค์ ครับ

aom ' 10

• Newbie
  • *
Re: เด้กๆทั้งหลาย ถามเรื่องสบุ่เหลวหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2008, 09:59:55 pm »
ที่บริษัทออมจะซื้อที่ บ.คลาสโก้ โปรดักส์ จำกัด และมี MSDS ถ้าพี่ยังหาไม่ได้เดี๋ยวจะลองขอที่มีอยู่ที่บริษัทให้นะค่ะ

aomjaimju51

• Newbie
  • *
Re: เด้กๆทั้งหลาย ถามเรื่องสบุ่เหลวหน่อยจ้า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2008, 09:41:47 pm »
ขอบคุณนะคะ