ผู้เขียน หัวข้อ: ฟอรัม "ถามตอบปัญหาวิชาการ" อยากให้ทุกคนช่วยแชร์ประสบการณ์ฟู้ดครับ  (อ่าน 1172 ครั้ง)

HS8MQM

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

เสนอ เวฟมาสเตอร์ครับ

อยากให้มีบอร์ด ถามตอบปัญหาทางวิชาการ
หากใครที่ทำงานอยู่แล้วพบปัญหา  ... อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ช่วยกันแชร์ประสบการณ์ในการทำงาน
จะดีมั๊ย
 อยากเสนอให้ลองพิจารณาดู
 และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะเป็นประโยชน์กับน้องๆ ที่กำลังศึกษาอยู่ด้วย
 อัฑฒ์ ก. 407  FT16  mju 64

เว็บมาสเตอร์ตัวน้อยๆ

• Administrator
  • Sr. Member
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Cyberspace is my playground...
    • แม่โจ้
เสนอ เวฟมาสเตอร์ครับ

อยากให้มีบอร์ด ถามตอบปัญหาทางวิชาการ
หากใครที่ทำงานอยู่แล้วพบปัญหา  ... อยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ช่วยกันแชร์ประสบการณ์ในการทำงาน
จะดีมั๊ย
 อยากเสนอให้ลองพิจารณาดู
 และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะเป็นประโยชน์กับน้องๆ ที่กำลังศึกษาอยู่ด้วย
 อัฑฒ์ ก. 407  FT16  mju 64

ได้เลยครับพี่อ้าย เดี๋ยวจัดการให้ครับ

ขอบคุณที่แนะนำมาครับ