ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพ บรรยากาศรดน้ำดำหัวขอพรจากอาจารย์ ปีใหม่เมือง ที่ภาควิชาฯและที่บ้าน อ.สินธนา  (อ่าน 6601 ครั้ง)

chairat11

• Sr. Member
  • พลังน้ำใจ: 2

เทศกาลสงกรานต์ก็ผ่านพ้นไปแล้วนะครับปีนี้เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ คงได้กลับบ้านไปรดน้ำดำหัวญาติผู้ใหญ่และในโอกาสนี้พวกเราชาวฟู้ดแม่โจ้ก็ได้กลับมารดน้ำดำหัวอาจารย์ที่ภาควิชา กิจกรรมครั้งนี้นำโดยพี่ฟู้ดรุ่น 15 และ 17 เป็นหลักซึ่งทางเว็บมาสเตอร์เด็กฟู้ดเป็นผู้ประสานงานแต่เนื่องจากอาจารย์หลายท่านไม่สะดวกเข้าร่วมเพราะต้องเดินทางกลับบ้านหรือเดินทางไปต่างจังหวัด ต่างประเทศและบางท่านก็ติดต่อไม่ได้จึงทำให้อาจารย์ที่เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้มีเพียงอาจารย์สิทธิสิน และ อาจารย์สินธนา แต่อย่างไรก็ตามลูกศิษย์ทุกคนก็ยังรักและเคารพอาจารย์ทุกท่าน
และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าปีหน้าและปีต่อ ๆ ไปจะมีเด็กฟู้ดแม่โจ้มาร่วมกิจกรรมดี  ๆ อย่างนี้เพิ่มขึ้นเรื่อย ๆ เพื่อแสดงความกตัญญูและพบปะทำความรู้จักกระชับความสัมพันธ์ระหว่างรุ่นพี่รุ่นน้อง

ชมภาพบรรยากาศของกิจกรรมกันเลยครับ
1

2

3

4

5

6

7

8

9

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

27

28

29

30

31

32

33

34

35

36

37

38

39

40

41

42

43

44

45

46

47

48

49

50

51

52

53

54

55

56

57

58

59

60

61

62

จบแล้วนะครับสำหรับภาพกิจกรรมการรดน้ำดำหัวขอพรอาจารย์ หากตกหล่นประการใดผมก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย
และพี่ ๆ ท่านไหนจะเอาภาพมาแจมก็เชิญได้เลยนะครับ
หรือต้องการจะให้เพิ่มคำบรรยายภาพไหนก็ส่ง PM มาที่ผมพร้อมหมายเลขภาพและข้อความบรรยายด้วยนะครับจะได้จัดให้
สุดท้ายรูปทุกรูป NO PS. นะครับ ย่อและใส่กรอบใน photoscape

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2010, 11:13:54 am โดย เว็บมาสเตอร์ตัวน้อยๆ »

chairat11

เว็บมาสเตอร์ตัวน้อยๆ

• Administrator
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Cyberspace is my playground...
    • แม่โจ้

Jubjang

เสียดายไม่ได้ไปเจ้า

ติดธุระไปบ้านย่าที่แพร่

เห็นแล้วคิดถึงพี่ๆ คิดถึงอาจารย์จัง

giftza

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
  • giftza narak ^_^
ปีหน้าจัดอีกนะ อยากไปๆ อิอิ แต่อยากให้ไปกันเยอะๆ เลย ถล่มตึกเลยก้อดีนะ ^_^

MySpace

• Moderator
  • Happy me
ขอบคุณมากครับที่เก็บภาพบรรยากาศมาฝาก  :D :D
@...ผมไม่ใช่คนถ่ายรูปเก่ง แค่เป็นคนชอบถ่ายรูป...@

drEAm mAstEr

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1
  • ด รี ม ม า ส เ ต อ ร์
    • Soul Scooter Club
Re: ภาพบรรยากาศรดน้ำดำหัวขอพรจากอาจารย์ ป&#
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 17, 2010, 07:14:15 pm »
รวมพลคนเมือง
" ถึ ง จ ะ อ ยู่ ใ น ช่ ว ง ชี วิ ต ที่ เ ล ว ร้ า ย ที่ สุ ด
ก็ จ ะ ข อ อ ยู่ อ ย่ า ง มี ชี วิ ต ชี ว า ที่ สุ ด
"

★ Check Us @ www.soulscooterclub.com

jo co'

• Full Member
  • Para mi y mi amingos
Re: ภาพบรรยากาศรดน้ำดำหัวขอพรจากอาจารย์ ป&#
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 18, 2010, 10:48:20 am »
คิดถึงอาจารย์ และทุกๆคนนะครับ สุขสันต์วันสงกรานต์ ขอให้โชคดีๆ  :D
...เพียงแค่เวลาผ่าน  ฟ้าจะเป็นเหมือนเดิม...

jday407

• Newbie
  • *
อยากไปมั่ง!!!!รักและเคารพอาจารย์ทุกท่านค่ะ

ZiCHaIy

• Newbie
  • *

'S e e T r u e

• Jr. Member
  • **
  • Let's Go!
คิดถึงอ. จังเลย อยากกอดๆๆๆ
ไม่ได้ไปอะค่ะ ต้องไปละปู๊นๆๆ  ;D หวัดดีปีใหม่เน้อ ทุกๆ คน
เหตุฉะนั้นจงตั้งอยู่สามสิ่ง คือความเชื่อ ความหวังใจ และความรัก แต่ความรักใหญ่ที่สุด

Tamwipa

• **
  • Real way
เสียดายรู้ช้าไปหน่อย ไว้ปีหน้าเจอกัน  ;D
คนที่ชอบดู(PHOTO)

Benze

• Hero Member
  • พลังน้ำใจ: 5
    • http://benzzyps.hi5.com
ขอบคุณสำหรับรูปภาพสวยๆ กับบรรยากาศดีๆที่แสนคิดถึงด้วยนะค่ะ  ;D
bBeNze'

yuttaboy

• Newbie
  • *

sogmog

• **
เสียดายรู้ช้าไปหน่อย ไว้ปีหน้าเจอกัน  ;D

ค่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สูเขาจะรอ