ผู้เขียน หัวข้อ: เปลี่ยน theme บอร์ดใหม่ครับ  (อ่าน 1427 ครั้ง)

เว็บมาสเตอร์ตัวน้อยๆ

• Administrator
  • Sr. Member
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Cyberspace is my playground...
    • แม่โจ้
เปลี่ยน theme บอร์ดใหม่ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 09:20:34 am »

เปลี่ยน theme บอร์ดใหม่ครับ พร้อมอัพเกรด version ใหม่

ป้องกันการ spam สมาชิกสมัครแล้วใช้งานได้เลย โดยไม่ต้องรอ approve จาก admin ครับ

admin
ft17

MySpace

• Moderator
  • พลังน้ำใจ: 2
  • Happy me
Re: เปลี่ยน theme บอร์ดใหม่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 09:43:37 am »
งาม ดูเป็นทางการมั่กๆ
@...ผมไม่ใช่คนถ่ายรูปเก่ง แค่เป็นคนชอบถ่ายรูป...@

เว็บมาสเตอร์ตัวน้อยๆ

• Administrator
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Cyberspace is my playground...
    • แม่โจ้
Re: เปลี่ยน theme บอร์ดใหม่ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2011, 09:59:13 am »
งาม ดูเป็นทางการมั่กๆ

อัพเป็น 2.0.1 ครั้นจะใช้ theme เก่าไม่รองรับกันอีก เลยเปลี่ยนใหม่เลย ป้องกันฝรั่งบ้าสแปมด้วย