ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆรุ่น 5 ช่วยเข้ามารายงานตัวด้วยครับ  (อ่าน 1285 ครั้ง)

BOONCHERD C.

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 1

เพื่อนๆ Food Tech รุ่น 5 (แม่โจ้ 53) อยู่ที่ไหนกันบ้างรายงานตัวหน่อย ก็พอที่จะทราบส่วนใหญ่อยู่ที่ไหน? เป็นอย่างไร? แต่อยากให้เข้ามาใช้เว็ปนี้กันเยอะๆ เพื่อเป็นการสนับบสนุนเว็ปของ Food Tech เราเองครับ

chumpol

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0
Re: เพื่อนๆรุ่น 5 ช่วยเข้ามารายงานตัวด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2011, 01:49:55 pm »
เชิด  พี่ว่ารุ่นเก่าๆ ต้องสื้อสารผ่านจานดาวเทียม จะได้ผลที่สุดครับ  555