ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือน้ำท่วมจังหวัดแพร่  (อ่าน 1194 ครั้ง)

nada_dear

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ: 0

ขอความช่วยเหลือจากเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคนแล้วแต่ความสะดวกค่ะ ตอนนี้ที่บ้านและเพื่อนบ้านอีกหลายครัวเรือนที่อ.วังชิ้น และอำเภออื่น ๆ ของจังหวัดแพร่น้ำท่วมหนักจากพายุ หากใครใจดีขอแสดงความช่วยเหลือมาได้ค่ะ หรือจะไปเองก็ยินดีค่ะยินดีประสานงานทุกอย่าง ตอนนี้ชาวบ้านต้องการอย่างมากคือ น้ำดืมและอาหารแห้ง พื้นที่การเกษตรเสียหายเกือบทั้งหมด ใครประสงค์จะช่วยเหลือแจ้งมาได้ค่ะ ต้องการแบบไหนติดต่อหน่วยราชการ ลงพื้นที่ หรือส่งผ่าน ยินดีทั้งนั้นค่ะขอแค่ได้เป็นส่วนหนึ่งในการช่วยเหลือยินดีค่ะ

ขอบคุณทุกความช่วยเหลือนะคะ
น้องเอ รหัส 47302458 Food 21 ค่ะ

ขอความกรุณาจากทุกคนนะคะ