ผู้เขียน หัวข้อ: เข้าเวบ Dekfood ได้ทางไหนบ้าง  (อ่าน 829 ครั้ง)

เว็บมาสเตอร์ตัวน้อยๆ

• Administrator
  • Sr. Member
  • พลังน้ำใจ: 3
  • Cyberspace is my playground...
    • แม่โจ้
เข้าเวบ Dekfood ได้ทางไหนบ้าง
« เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 10:40:10 am »

เข้าเวบ Dekfood ได้ทางไหนบ้าง

เนื่องจากพักหลังการเข้าเวบของเราค่อนข้างมีปัญหา ผมจึง List ทางเข้าเวบของชาวเราทั้งหมดมาแจ้งให้ทราบกันครับ
1. www.dekfood.com อันนี้เป็นชื่อที่ทุกๆคนน่าจะได้นะครับ เวบแรกที่เด็กฟู้ดแม่โจ้เลือก
2. www.dekfood.tk ผมใช้ชื่อนี้มาก็หลายปีตั้งแต่เวบนี้เกิดแต่พักหลังรู้สึกออกอาการเดี้ยงบ่อย ตัวนี้เป็นของฟรีครับต้องทำใจ
3. www.geocities.com/dekfood_maejo เป็นโฮสฟรี ปัจจุบันที่เราใช้อยู่เข้าทางนี้ไม่มีพลาดแต่ชื่ออาจจะยาวไปสักหน่อย แต่รักแล้วต้องจำได้ (ปิดทำการแล้ว)
4. http://board.thaimisc.com/dekfood เป็นทางเข้าเวบบอร์ดสำหรับสนทนา วันหนึ่งวันใดเวบเดี้ยงจำเป็นต้องเข้าทางนี้ครับ แฟนพันธ์แท้ต้องหากันจนเจอล่ะน่า
ทางที่ห้า www.google.com โดยการ serach ด้วยคำว่า "Dekfood" หรือ "เด็กฟู้ดแม่โจ้" ลิ้งค์ต่างๆข้างบนก็จะปรากฏขึ้นแล้วก็เลือกคลิกได้ตามสะดวก ทางนี้เป็นทางเลือกสุดท้ายครับ

อย่าลืมฝากบอกต่อๆกันไปด้วยนะครับ
เวบชาวเราต้องคงอยู่